Tumsaidie mwenzetu Sajuki msanii Wa filamu ANAUMWA

http://tinyurl.com/cq9sso7 Jaman 2onyeshe upendo kwa SAJUKI wakati yuko hai ili 2okoe maisha yako Nawaomba sana Watanzania, Tumsaidieni ndugu yetu msanii wa filamu SAJUKI anaumwa sana na anahitaji kwenda kutibiwa INDIA mapema iwezekanavyo!! Waweza kumchangia kupitia AKIBA BANK Account number 050000003047 Jina la mwenye account ni mkewe WASTARA JUMA au M PESA Number 0762189592. Asanteni sana, Tumuombe na Kumshukuru Mungu kwa kila Jambo! By CHESCOMATUNDA.

Posted with WordPress for BlackBerry.

About chescomatunda

black and sharp guy living in city dsm.
This entry was posted in Uncategorized. Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s